Khóa 42 Trường THCS Liên Hà!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Khóa 42 Trường THCS Liên Hà!!

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» t cốp m phú hương
Giữa tình yêu và tình bạn, bạn sẽ chọn cái gì? I_icon_minitimeWed Dec 15, 2010 5:50 am by khongchongmachua

» Cuộc tình tay ba không dứt
Giữa tình yêu và tình bạn, bạn sẽ chọn cái gì? I_icon_minitimeWed Dec 15, 2010 5:48 am by khongchongmachua

» 7 COMBO RECONRDING PEN
Giữa tình yêu và tình bạn, bạn sẽ chọn cái gì? I_icon_minitimeThu Dec 02, 2010 10:45 pm by hongquang198

» bạn đã thích một người nào đó chưa..........
Giữa tình yêu và tình bạn, bạn sẽ chọn cái gì? I_icon_minitimeMon Nov 22, 2010 10:56 pm by tuthan_9x

» chuyen tinh chuong trau
Giữa tình yêu và tình bạn, bạn sẽ chọn cái gì? I_icon_minitimeMon Nov 22, 2010 8:28 am by tuthan_9x

» Giữa tình yêu và tình bạn, bạn sẽ chọn cái gì?
Giữa tình yêu và tình bạn, bạn sẽ chọn cái gì? I_icon_minitimeTue Nov 16, 2010 8:47 pm by kudoshinichi_love_moriran

» tớ...sẽ quên....cậu
Giữa tình yêu và tình bạn, bạn sẽ chọn cái gì? I_icon_minitimeFri Nov 12, 2010 7:47 pm by muaphale_9x98

» tin hot tin hot
Giữa tình yêu và tình bạn, bạn sẽ chọn cái gì? I_icon_minitimeWed Nov 10, 2010 3:52 am by kudoshinichi_love_moriran

» I LOVE SHINICHI nhìu
Giữa tình yêu và tình bạn, bạn sẽ chọn cái gì? I_icon_minitimeWed Nov 10, 2010 3:50 am by kudoshinichi_love_moriran

Top posters
gÀ Pearl
Giữa tình yêu và tình bạn, bạn sẽ chọn cái gì? EmptyGiữa tình yêu và tình bạn, bạn sẽ chọn cái gì? I_voting_barGiữa tình yêu và tình bạn, bạn sẽ chọn cái gì? Empty 
kudoshinichi_love_moriran
Giữa tình yêu và tình bạn, bạn sẽ chọn cái gì? EmptyGiữa tình yêu và tình bạn, bạn sẽ chọn cái gì? I_voting_barGiữa tình yêu và tình bạn, bạn sẽ chọn cái gì? Empty 
khongchongmachua
muaphale_9x98
boyhandsome_98
tuthan_9x
hongquang198
manuxitinh
vitc0n_98
sieusao7g

Giữa tình yêu và tình bạn, bạn sẽ chọn cái gì?

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
muaphale_9x98

Điểm hiện có: : 47
Danh tiếng : 2

Giữa tình yêu và tình bạn, bạn sẽ chọn cái gì? Empty
Bài gửiTiêu đề: Giữa tình yêu và tình bạn, bạn sẽ chọn cái gì?   Giữa tình yêu và tình bạn, bạn sẽ chọn cái gì? I_icon_minitimeSat Nov 13, 2010 7:03 pm

Như lời kudosinichi_love_moriran noi
"Thích một người là nghĩ về người đó cuối cùng trước khi ngủ và nghĩvề người đó đầu tiên khi thức dậy .
Thích một người là ngồi vào bất kì chiếc bàn nào trong lớp cũng muốn hý hoáy viết tên người đó lên mặt bàn .
Thích một người là lúc nào trong đầu cũng đầy ắp về người ấy. Khi có một chút gì đó liên quan là ngay lập tức : " Ah , cái này hắn cũng có ! "
Thích một người là khi người đó có những điểm mình không thể mê được nhưng vẫn tìm được những lí do chính đáng để thông cảm .
Thích một người là mong chờ tiếng chuông điện thoại của người ta ,cầm ống nghe đôi khi không biết phải nói gì , không còn gì để nói , mỏi tay ơi là mỏi vẫn không bỏ xuống .
Thích một người là khi đã chuẩn bị rất kĩ những gì phải nói nhưng đến lúc gặp thì quên hết và sau khi gặp , mặc dù rất muốn vẫn không thể nào nhớ được đã nói những gì .
Thích một người là sẵn sàng đi cùng người đó đến những nơi người ấy thích mà mình cực kì ghét.
Thích một người là sẵn sàng đợi người người đó dù không có lí do gì để đợi . Không hề muốn đợi nhưng không thể đi đâu khác được .
Thích một người là khi người ta quan tâm đến những điều khác và lơ là mình nhưng mình vẫn có thể bỏ qua . Giận thì dễ , thông cảm và hiểu được mới là điều khó .
Thích một người là đi bên cạnh người đó , im lặng , không nói bất cứ điều gì mà vẫn như đã nói hết những điều cần phải nói ..."
Cũng đủ để thấy được người mà mình thicks ấy quan trọng đến mức nào
Nhưng tình bạn cũng đáng quý biết bao:
"để kiếm được 1 người thật lòng và tri kỷ rất khó,nhưng muốn giữ được tình bạn lâu bền lại càng khó hơn.cần có sự chân thành,thật lòng cũng như lắng nghe ,thấu hiểu........luôn luôn bên cạnh và cảm thông.............1 tình bạn cao đẹp thật khó.nhưng nó sẽ đến nếu như bạn thật lòng và muốn có nó
Phải là 1 người thật sự hạnh phúc mới có đủ cả tình bạn và tình yêu đẹp như thế
Và tớ là 1 trong số những người có được hạnh phúc ấy
Ban đầu tớ tưởng trừng như tớ là người hạnh phúc nhất trên đời
Nhưng thật sự không phải là như thế
Và bây giờ tớ lại cảm thấy tớ là 1 người thật sự bất hạnh:
Cho đến lúc này người bạn thân ấy của tớ đã lấy đi tình yêu của tớ.
Và tớ phải làm sao:
(1) đứng nhìn và mặc kệ coi như mình ko nhìn thấy ko nghe thấy vì đó là người bạn rất thân của mình
(2) Ngăn cản họ và ko cho họ đến với nhau.
(3).....................................................
và câu hỏi tớ muốn đặt ra ở đây là giữa tình yêu và tình bạn
các bạn sẽ chọn cái gì
kudoshinichi_love_moriran

Điểm hiện có: : 78
Danh tiếng : 0

Giữa tình yêu và tình bạn, bạn sẽ chọn cái gì? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Giữa tình yêu và tình bạn, bạn sẽ chọn cái gì?   Giữa tình yêu và tình bạn, bạn sẽ chọn cái gì? I_icon_minitimeTue Nov 16, 2010 8:47 pm

cũng khó chọn quá nhưng giữa tình bạn và tình iu thì....................
ở tuổi mình thì mình thích tình bạn hơn tình bạn có thể cho mình giải sấu khi mình vui thì luôn luôn bô bôb ô cái mồm với người bạn thân còn khi bùn thì tình cũng chính là niềm zui tiến mình lên phía trước
còn tình iu ở độ tuổi này chắc gì học đã thích mình thật sự mà con trai đâu có chung thuỷ(VD1 THUI) mà còn nhìu chặng đường nưa cơ họ ddaau có cùng mình đi hết những năm trung học chứ 9mà mình chưa tin tưởng con trai nào chúng đều đáng ghét hay thay lòng đổi dạ)
hihihihi chỉ có tình bạn là niềm hạnh phúc đối với tớ nên tớ sẽ chọn tình bạn
còn theo bạn thì tuỳ bởi khi iu 1 ngươi hay thích đều bất chấp tất cả để có được người đó ( dhi hihi đó là tình iu mù quáng )ah mà bây giờ thường thích chứ ko iu
NÓI CHUNG MÌNH CẦN TÌNH BẠN MÀ MÌNH CŨNG THÍCH TÌNH IU (HEEEEEEEEEEEEEEEE) I love you

Giữa tình yêu và tình bạn, bạn sẽ chọn cái gì?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» bình trọn nào...nhanh lên.....nhanh còn kịp
» ĐN tình yêu
» Cuộc tình tay ba không dứt
» Lối thoát cho tình yêu đơn phương
» chuyen tinh chuong trau