Khóa 42 Trường THCS Liên Hà!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Khóa 42 Trường THCS Liên Hà!!

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» t cốp m phú hương
tớ...sẽ quên....cậu I_icon_minitimeWed Dec 15, 2010 5:50 am by khongchongmachua

» Cuộc tình tay ba không dứt
tớ...sẽ quên....cậu I_icon_minitimeWed Dec 15, 2010 5:48 am by khongchongmachua

» 7 COMBO RECONRDING PEN
tớ...sẽ quên....cậu I_icon_minitimeThu Dec 02, 2010 10:45 pm by hongquang198

» bạn đã thích một người nào đó chưa..........
tớ...sẽ quên....cậu I_icon_minitimeMon Nov 22, 2010 10:56 pm by tuthan_9x

» chuyen tinh chuong trau
tớ...sẽ quên....cậu I_icon_minitimeMon Nov 22, 2010 8:28 am by tuthan_9x

» Giữa tình yêu và tình bạn, bạn sẽ chọn cái gì?
tớ...sẽ quên....cậu I_icon_minitimeTue Nov 16, 2010 8:47 pm by kudoshinichi_love_moriran

» tớ...sẽ quên....cậu
tớ...sẽ quên....cậu I_icon_minitimeFri Nov 12, 2010 7:47 pm by muaphale_9x98

» tin hot tin hot
tớ...sẽ quên....cậu I_icon_minitimeWed Nov 10, 2010 3:52 am by kudoshinichi_love_moriran

» I LOVE SHINICHI nhìu
tớ...sẽ quên....cậu I_icon_minitimeWed Nov 10, 2010 3:50 am by kudoshinichi_love_moriran

Top posters
gÀ Pearl
tớ...sẽ quên....cậu Emptytớ...sẽ quên....cậu I_voting_bartớ...sẽ quên....cậu Empty 
kudoshinichi_love_moriran
tớ...sẽ quên....cậu Emptytớ...sẽ quên....cậu I_voting_bartớ...sẽ quên....cậu Empty 
khongchongmachua
muaphale_9x98
boyhandsome_98
tuthan_9x
hongquang198
manuxitinh
vitc0n_98
sieusao7g

tớ...sẽ quên....cậu

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
muaphale_9x98

Điểm hiện có: : 47
Danh tiếng : 2

tớ...sẽ quên....cậu Empty
Bài gửiTiêu đề: tớ...sẽ quên....cậu   tớ...sẽ quên....cậu I_icon_minitimeSun Oct 24, 2010 4:31 am

Có đung'....là hạnh phúc...!

Tôi chưa từng nghĩ..mình có thể tha thứ cho người ấy...về tất cả. Người ấy đã bỏ tôi, rơì xa tôi ..và để laị trong tôi 1 vêt thương. Người bạn trước đây từng cười vs tôi, từng nói chuyện vui vẻ vs tôi và hơn hết từng ở bên wan tâm đến tôi... người bạn đã làm cho tôi thay đôỉ rất nhiều..jờ đây đã ko còn bên tôi nữa. Tôi đã cảm thấy hận, thậm chí thấy ghét .., rất ghét ngươì ấy đến mức tôi faỉ bật khóc. Ko chỉ 1 mà là đã rất nhiều lần tôi đã cố gắng wên hình ảnh của người bạn đó... wên đi tất cả.., nhưng tôi làm ko đc.. Càng cố wên đi thì lại càng nhớ tơí.... dần dần tôi nhận ra mình ko thể fủ nhận 1 điều là tôi ko thể wên đc người bạn đó...

"Từ khi nhận ra mình ko thể wên cậu, mỗi ngày của tớ lại có thêm một mục đích.... đó là mỗi ngày chờ một nụ cươì của cậu. Mỗi ngày đc nhìn thấy cậu là một niềm vui đối vs tớ.. Dù tớ bit chắc chắn cậu cười ko faỉ vì tớ,..nhưng tớ vẫn vui vì bit rằng cậu đang hạnh fúc.., điều đó làm tớ hạnh fuc' hơn tớ nghĩ.. Tớ đã ko nhận ra nó sớm hơn...sự wan tâm dù rất nhỏ của cậu trước jờ luôn làm cho tớ hạnh phúc.. Dù chỉ vs những nụ cười nhẹ nhàng, những cú điện thoại vui đùa cũng khiến tim tớ ấm áp lạ thường... Nhiều lúc nhớ lại, tớ cảm thấy mình thật trẻ con, giận dỗi là điều làm tớ hối hận... Chính sự trẻ con ấy mà tớ đã để mất 1 người bạn vô cùng wan trọng vs tớ. Nếu có thể ước, tớ ước thời gian way trở lại, trở lại ngày xưa của chúng mình, tớ sẽ ko để mất cậu dù chỉ trong suy nghĩ... ,sẽ ko làm cậu fải buồn vì tớ... Tớ sẽ ko xin lỗi cậu đâu, vì tớ là 1 con nhỏ ngang bướng mà..cũng ko mún cậu fải bận tâm đến tớ wa' nhiều đâu... Tớ mong cậu sẽ wên đi tất cả những ji` ko vui, chỉ cần cậu nhớ đến tơ' như 1 con nhỏ bạn bướng bỉnh, hay cằn nhằn cau có, va` đáng yêu lá đc ruì...."

Mỗi giờ, mỗi fút, mỗi giây to' đều tự hỏi..jờ này cậu đang làm ji`, cậu có đang hạnh fúc như tớ nghĩ...Nhưng có nghĩ jì, tớ vẫn muốn cậu nhớ đến tớ... dù ko nhiều như tờ nhớ cậu.. có fải tớ tham lam wa' ko...?

Tớ sẽ cố gắng wên cậu, nhưng tơ' bít là ko dễ đâu.. tớ sẽ chờ cho đến khi có một ai kia khác thay thế cậu lấp đầy trái tim tớ....

When I find myselt in time of trouble. Mother Mary comes to me. Speaking words of wisdom, let it be... (khi tôi tìm thấy mình đang chìm trong rắc rối. Sơ Mary đến vs tôi và thì thầm, hãy cứ để mọi chuyện như nó fải thê'..)

For though they may be parted there is. Still a chance that they will see. There will be an answer, let it be... (Cho dù họ có chia lìa vẫn sẽ có cơ hội để họ nhận ra. câu trả lời sẽ đến, hãy cứ để mọi chuyện như nó phải thế...) Let it be, let it be. let it be, yeah let it be...!

gÀ Pearl

gÀ Pearl

Điểm hiện có: : 157
Danh tiếng : 13

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ...sẽ quên....cậu   tớ...sẽ quên....cậu I_icon_minitimeSun Oct 24, 2010 4:36 am

cảm đôg thế. tình cảm thật hay giả đấy. tình củm của mày ak.. giành cho ai đấy affraid affraid affraid

Điểm hiện có: : 78
Danh tiếng : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ...sẽ quên....cậu   tớ...sẽ quên....cậu I_icon_minitimeSun Oct 24, 2010 5:22 am

tớ đang tò mò ng' ấy là ai nhưng trả bik đây là chuyện thật hay giả
Rolling Eyes
nhưng nếu là thật thì nó phải chết với tớ đây
hi hihi mình cũng chả tin dc tinh iu đâu
cũng phải nói người mà mình động lòng chính
shinichi đấy (người thiệt đấy)
mình cũng mong ..............thui ..........chả bèn nói nữa bye Basketball
gÀ Pearl

gÀ Pearl

Điểm hiện có: : 157
Danh tiếng : 13

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ...sẽ quên....cậu   tớ...sẽ quên....cậu I_icon_minitimeSun Oct 24, 2010 8:44 am

nhưng mà nếu có một ng` thương yêu mình lun quan tâm lo lắng cho mình thỳ cũng vui đấy chứ.... hj

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ...sẽ quên....cậu   tớ...sẽ quên....cậu I_icon_minitimeTue Oct 26, 2010 5:03 am

đúng đấy mong sao có người thật long đối tốt với mình thì thật cảm dg
nhất là loại người chung thuỷ

muaphale_9x98

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ...sẽ quên....cậu   tớ...sẽ quên....cậu I_icon_minitimeTue Oct 26, 2010 5:20 am

hì và người này sẽ là bí mật
ko ai bít được đâu
heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
Razz

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ...sẽ quên....cậu   tớ...sẽ quên....cậu I_icon_minitimeWed Nov 10, 2010 3:58 am

bí mật uk
sau rui cũng bik thui
ah mà bik rui.......hi..........hi.............đẹp trai ghê
có phải là ...........thui ko nói khỏi có người bik
muaphale_9x98

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ...sẽ quên....cậu   tớ...sẽ quên....cậu I_icon_minitimeThu Nov 11, 2010 6:45 am

kudoshinichi_love_moriran đã viết:
bí mật uk
sau rui cũng bik thui
ah mà bik rui.......hi..........hi.............đẹp trai ghê
có phải là ...........thui ko nói khỏi có người bik
thế đằng ấy nghĩ là ai
mà lại bỉu là đẹp trai vậy
affraid

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ...sẽ quên....cậu   tớ...sẽ quên....cậu I_icon_minitimeFri Nov 12, 2010 7:44 pm

heeeeeeeeeeeeeeee
bik rui nhé người tình trong mộng của linh chiên
đẹp trai ghê
đấy nhưng ko hấp dẫn mấy thui nói ra thì trúng tim đen à
muaphale_9x98

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ...sẽ quên....cậu   tớ...sẽ quên....cậu I_icon_minitimeFri Nov 12, 2010 7:47 pm

kudoshinichi_love_moriran đã viết:
heeeeeeeeeeeeeeee
bik rui nhé người tình trong mộng của linh chiên
đẹp trai ghê
đấy nhưng ko hấp dẫn mấy thui nói ra thì trúng tim đen à
nói thử đi xem nào
thử xem có trúng tim đen ko?
sao phải úp mở thế nhỉ?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ...sẽ quên....cậu   tớ...sẽ quên....cậu I_icon_minitime

tớ...sẽ quên....cậu