Khóa 42 Trường THCS Liên Hà!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Khóa 42 Trường THCS Liên Hà!!

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» t cốp m phú hương
bạn đã thích một người nào đó chưa.......... I_icon_minitimeWed Dec 15, 2010 5:50 am by khongchongmachua

» Cuộc tình tay ba không dứt
bạn đã thích một người nào đó chưa.......... I_icon_minitimeWed Dec 15, 2010 5:48 am by khongchongmachua

» 7 COMBO RECONRDING PEN
bạn đã thích một người nào đó chưa.......... I_icon_minitimeThu Dec 02, 2010 10:45 pm by hongquang198

» bạn đã thích một người nào đó chưa..........
bạn đã thích một người nào đó chưa.......... I_icon_minitimeMon Nov 22, 2010 10:56 pm by tuthan_9x

» chuyen tinh chuong trau
bạn đã thích một người nào đó chưa.......... I_icon_minitimeMon Nov 22, 2010 8:28 am by tuthan_9x

» Giữa tình yêu và tình bạn, bạn sẽ chọn cái gì?
bạn đã thích một người nào đó chưa.......... I_icon_minitimeTue Nov 16, 2010 8:47 pm by kudoshinichi_love_moriran

» tớ...sẽ quên....cậu
bạn đã thích một người nào đó chưa.......... I_icon_minitimeFri Nov 12, 2010 7:47 pm by muaphale_9x98

» tin hot tin hot
bạn đã thích một người nào đó chưa.......... I_icon_minitimeWed Nov 10, 2010 3:52 am by kudoshinichi_love_moriran

» I LOVE SHINICHI nhìu
bạn đã thích một người nào đó chưa.......... I_icon_minitimeWed Nov 10, 2010 3:50 am by kudoshinichi_love_moriran

Top posters
gÀ Pearl
bạn đã thích một người nào đó chưa.......... Emptybạn đã thích một người nào đó chưa.......... I_voting_barbạn đã thích một người nào đó chưa.......... Empty 
kudoshinichi_love_moriran
bạn đã thích một người nào đó chưa.......... Emptybạn đã thích một người nào đó chưa.......... I_voting_barbạn đã thích một người nào đó chưa.......... Empty 
khongchongmachua
muaphale_9x98
boyhandsome_98
tuthan_9x
hongquang198
manuxitinh
vitc0n_98
sieusao7g

bạn đã thích một người nào đó chưa..........

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
kudoshinichi_love_moriran

Điểm hiện có: : 78
Danh tiếng : 0

bạn đã thích một người nào đó chưa.......... Empty
Bài gửiTiêu đề: bạn đã thích một người nào đó chưa..........   bạn đã thích một người nào đó chưa.......... I_icon_minitimeWed Nov 10, 2010 4:18 am

Thích một người là nghĩ về người đó cuối cùng trước khi ngủ và nghĩvề người đó đầu tiên khi thức dậy .
Thích một người là ngồi vào bất kì chiếc bàn nào trong lớp cũng muốn hý hoáy viết tên người đó lên mặt bàn .
Thích một người là lúc nào trong đầu cũng đầy ắp về người ấy. Khi có một chút gì đó liên quan là ngay lập tức : " Ah , cái này hắn cũng có ! "
Thích một người là khi người đó có những điểm mình không thể mê được nhưng vẫn tìm được những lí do chính đáng để thông cảm .
Thích một người là mong chờ tiếng chuông điện thoại của người ta ,cầm ống nghe đôi khi không biết phải nói gì , không còn gì để nói , mỏi tay ơi là mỏi vẫn không bỏ xuống .
Thích một người là khi đã chuẩn bị rất kĩ những gì phải nói nhưng đến lúc gặp thì quên hết và sau khi gặp , mặc dù rất muốn vẫn không thể nào nhớ được đã nói những gì .
Thích một người là sẵn sàng đi cùng người đó đến những nơi người ấy thích mà mình cực kì ghét.
Thích một người là sẵn sàng đợi người người đó dù không có lí do gì để đợi . Không hề muốn đợi nhưng không thể đi đâu khác được .
Thích một người là khi người ta quan tâm đến những điều khác và lơ là mình nhưng mình vẫn có thể bỏ qua . Giận thì dễ , thông cảm và hiểu được mới là điều khó .
Thích một người là đi bên cạnh người đó , im lặng , không nói bất cứ điều gì mà vẫn như đã nói hết những điều cần phải nói ...

Còn bạn , theo bạn , thích một người là như thế nào ?và bạn dã thích một người nào chưa???????????????????
santa
muaphale_9x98

Điểm hiện có: : 47
Danh tiếng : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: bạn đã thích một người nào đó chưa..........   bạn đã thích một người nào đó chưa.......... I_icon_minitimeThu Nov 11, 2010 6:42 am

Thích một người là nghĩ về người đó cuối cùng trước khi ngủ và nghĩvề người đó đầu tiên khi thức dậy .
Thích một người là ngồi vào bất kì chiếc bàn nào trong lớp cũng muốn hý hoáy viết tên người đó lên mặt bàn .
Thích một người là lúc nào trong đầu cũng đầy ắp về người ấy. Khi có một chút gì đó liên quan là ngay lập tức : " Ah , cái này hắn cũng có ! "
Thích một người là khi người đó có những điểm mình không thể mê được nhưng vẫn tìm được những lí do chính đáng để thông cảm
Thích một người là khi đã chuẩn bị rất kĩ những gì phải nói nhưng đến lúc gặp thì quên hết và sau khi gặp , mặc dù rất muốn vẫn không thể nào nhớ được đã nói những gì .
Thích một người là sẵn sàng đi cùng người đó đến những nơi người ấy thích mà mình cực kì ghét.
Thích một người là sẵn sàng đợi người người đó dù không có lí do gì để đợi . Không hề muốn đợi nhưng không thể đi đâu khác được .
Thích một người là khi người ta quan tâm đến những điều khác và lơ là mình nhưng mình vẫn có thể bỏ qua . Giận thì dễ , thông cảm và hiểu được mới là điều khó .
Thích một người là đi bên cạnh người đó , im lặng , không nói bất cứ điều gì mà vẫn như đã nói hết những điều cần phải nói ...

tớ thấy mấy cái này đúng nè!
vì tớ là người từng trải và cũng là người được nghe những lời mà người từng trải nói
=> tớ cũng cảm thấy như vậy
Nhưng tớ muốn hỏi câu này:
có phải thíck 1 người là chỉ cần được nhìn thấy người ấy hạnh phúc kể cả khi ở bên cạnh người khác mặc dù ko phải là mình. nhưng chỉ cần nhìn thấy người ấy hạnh phúc là mình cũng sẽ hạnh phú đúng không nào?
nhưng thật khó có thể làm được điều đó
vì .....................
có lẽ tớ hơi icks kỉ thì phải
làm ơn đóng góp ý kiến cho tớ nha!
Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
tuthan_9x

Điểm hiện có: : 26
Danh tiếng : 0

Bài gửiTiêu đề: thích một người là như thế nào hở Linh   bạn đã thích một người nào đó chưa.......... I_icon_minitimeMon Nov 22, 2010 10:56 pm

muaphale_9x98 đã viết:
Thích một người là khi người đó có những điểm mình không thể mê được nhưng vẫn tìm được những lí do chính đáng để thông cảm

tớ thấy mấy cái này đúng nè!
vì tớ là người từng trải và cũng là người được nghe những lời mà người từng trải nói
=> tớ cũng cảm thấy như vậy
Nhưng tớ muốn hỏi câu này:
có phải thíck 1 người là chỉ cần được nhìn thấy người ấy hạnh phúc kể cả khi ở bên cạnh người khác mặc dù ko phải là mình. nhưng chỉ cần nhìn thấy người ấy hạnh phúc là mình cũng sẽ hạnh phú đúng không nào?
nhưng thật khó có thể làm được điều đó
vì .....................
có lẽ tớ hơi icks kỉ thì phải
làm ơn đóng góp ý kiến cho tớ nha!
Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
tớ sẽ cóp đúng y nguyên ND của linh ha
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: bạn đã thích một người nào đó chưa..........   bạn đã thích một người nào đó chưa.......... I_icon_minitime

bạn đã thích một người nào đó chưa..........
Trang 1 trong tổng số 1 trang